Nhà

Qingdao Sunet Technologies Co., Ltd. Thông tin liên hệ

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Qingdao Sunet Technologies Co., Ltd.
Địa chỉ : Số 45 Đường Bắc Kinh, Khu Thương mại Tự do Thanh Đảo, 266555 Trung Quốc, Thanh Đảo, Sơn Đông, Trung Quốc
Thời gian làm việc : 8:00-00:00(Hiện Bắc Kinh)
Điện thoại Kinh doanh : 86-532-80988644(Thời gian làm việc)   86-532-80988644(Nonworking thời gian)
Fax : 86-532-80988644
Liên hệ với chúng tôi :
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
(0 / 3000)

Người liên hệ : Ms. Jenny Sun
Chức vụ : CEO
Điện thoại Kinh doanh : +86 13854278817
WHATSAPP : 86-13854278817
Skype : jennyjenny2552
WeChat : SUNET-Jenny
Thư điện tử : jenny.sun@qdsunet.com
Người liên hệ : Miss. Jennifer
Chức vụ : Sales Manager
Điện thoại Kinh doanh : 15898812833
WHATSAPP : +86-15898812833
Skype : 1e2407b625597da3
WeChat : +8615898812833
Thư điện tử : jennifer@qdsunet.com
Người liên hệ : Miss. Lily
Chức vụ : Sales Manager
Điện thoại Kinh doanh : 19862221262
WHATSAPP : +86-19862221262
Skype : 4666828f508ef384
WeChat : +8619862221262
Thư điện tử : lily@qdsunet.com
Người liên hệ : Sandra
Chức vụ : Sales Manager
Điện thoại Kinh doanh : 15898857633
WHATSAPP : +86-15898857633
Skype : a14025937269adcb
WeChat : +8615898857633
Thư điện tử : sandra@qdsunet.com
Người liên hệ : Miss. lisa
Chức vụ : Sales Manager
Điện thoại Kinh doanh : 18254257068
WHATSAPP : +86-18254257068
Skype : cid.f472cf97a9d8d420
WeChat : +8618254257068
Thư điện tử : lisa@qdsunet.com
Người liên hệ : Miss. Amy
Chức vụ : Sales Manager
Điện thoại Kinh doanh : 15315509091
WHATSAPP : +86-15315509091
Skype : cid.608909d0c2ed554d
WeChat : +8615315509091
Thư điện tử : amy@qdsunet.com
Người liên hệ : Miss. Maggie
Chức vụ : Sales Manager
Điện thoại Kinh doanh : 15092062216
WHATSAPP : +86-15092062216
Skype : +8615092062216
WeChat : +8615092062216
Thư điện tử : maggie@qdsunet.com
Người liên hệ : Miss. Anne
Chức vụ : Sales Manager
Điện thoại Kinh doanh : 17669629837
WHATSAPP : +8617669629837
Skype : +8617669629837
WeChat : +8617669629837
Thư điện tử : anne@qdsunet.com
Chi tiết liên lạc
Qingdao Sunet Technologies Co., Ltd.

Người liên hệ: Ms. Jenny Sun

Tel: +86 13854278817

Fax: 86-532-80988644

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)