Nhà Sản phẩmDây cáp quang

Sc Upc đến Sc Upc Dây vá sợi quang đơn mode

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Sc Upc đến Sc Upc Dây vá sợi quang đơn mode

Sc Upc đến Sc Upc Dây vá sợi quang đơn mode
Large.img.alt
Sc Upc đến Sc Upc Dây vá sợi quang đơn mode Sc Upc đến Sc Upc Dây vá sợi quang đơn mode

Hình ảnh lớn :  Sc Upc đến Sc Upc Dây vá sợi quang đơn mode

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thanh Đảo Trung Quốc
Hàng hiệu: SUNET/OEM
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: SUNET01
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 chiếc
Giá bán: USD 0.3-0.35 PER PCS
chi tiết đóng gói: Nhựa
Thời gian giao hàng: 3-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, L / C, D / A, D / P, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 500000 chiếc mỗi tháng

Sc Upc đến Sc Upc Dây vá sợi quang đơn mode

Sự miêu tả
Loại sợi: Đơn giản và song công Ứng dụng: FTTA FTTH BBU RRU RRH LTE & Trạm gốc
Chiều dài: Tùy chỉnh Màu sắc: Màu vàng
Connector Typefunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePa: SC / UPC mất chèn: ≤0,3dB
Vật chất: PVC / LSZH Kiểm soát chất lượng: Kiểm tra 100% trước khi vận chuyển

Sc Upc đến Sc Upc Dây vá sợi quang đơn mode

 

Dây cáp nối Sự miêu tả

 

Dây bản vá sợi quang rất quan trọng đối với mạng quang, chúng có các đầu nối giống nhau hoặc khác nhau được lắp đặt trên đầu cuối của cáp quang. Dòng Dây bản vá sợi quang đi kèm với một bộ sưu tập toàn diện về độ dài và đầu nối để đáp ứng nhu cầu triển khai của bạn.

 

Dây cáp nối Đặc trưng

 

1. độ bền tốt
2. khả năng trao đổi tốt
3. ổn định nhiệt độ cao
4. mất chèn thấp và mất phản xạ ngược


Dây cáp nối Các ứng dụng

1. khung phân phối quang học
2. Mạng máy tính
3. Hệ thống truyền thông quang học sợi quang
4. Mạng truy cập quang học
5. Mạng lưới khu vực địa phương
6. cảm biến quang học sợi


Dây cáp nối Thông tin đặt hàng

Chất liệu cáp: PVC, LSZH (LSOH), OFNR
Đường kính cáp: 3.0mm, 2.0mm, 0.9mm, 3.0 * 2.0mm, 5.0 * 2.0mm ..
Loại sợi: SM 9 / 125um, MM 50 / 125um, MM 62,5 / 125um, 10G OM3 (50 / 125um)
Đánh bóng: PC, UPC, APC.
Chiều dài: 0,2m, 0,3m, .... 100m


Dây cáp nối Thông số

Chế độ đơn (9/125)
Suy hao chèn tối đa: 0,3dB
Mất mát trở lại tối thiểu: PC: 50dB APC: 60dB

 

 

Dây cáp nối Thông số kỹ thuật

 

Thông số

Cụm cáp quang tiêu chuẩn

Loại sợi

SM (G.652 / G.657)

MM (OM1 / OM2 / OM3 / OM4 / OM5)

Vật liệu áo khoác

LSZH / OFNR / PVC

loại trình kết nối

FC / SC / LC / ST / MU / DIN / SMA / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

Vật liệu Ferrule

Gốm sứ

Kiểm tra bước sóng

1310 ± 30/1550 ± 30nm

850 ± 30/1300 ± 30nm

Suy hao chèn (dB)

≤0,25dB

≤0.3dB

TIA / EIA-455-107

(PC / UPC / APC)

(PC / UPC)

Suy hao trở lại (dB)

≥50dB (PC / UPC)

≥40dB (PC / UPC)

TIA / EIA-455-107

≥60dB (APC)

Khả năng trao đổi

≤0,2dB

Lắp ráp cáp

Dây bím / Đơn giản / Song công / Đầu ra quạt

Nhiệt độ hoạt động (ºC)

-10 ~ +70

Nhiệt độ bảo quản (ºC)

-40 ~ +85

Gói hàng

1 miếng / túi

Tất cả các giá trị được chỉ định đều có đầu nối

 

Sc Upc đến Sc Upc Dây vá sợi quang đơn mode 0

Chi tiết liên lạc
Qingdao Sunet Technologies Co., Ltd.

Người liên hệ: Amy

Tel: 15315509091

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)