Nhà Sản phẩmCáp quang thả FTTH

Chì trắng trong cáp quang thả bướm FTTH, cáp quang cho mạng gia đình

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Chì trắng trong cáp quang thả bướm FTTH, cáp quang cho mạng gia đình

Chì trắng trong cáp quang thả bướm FTTH, cáp quang cho mạng gia đình
Chì trắng trong cáp quang thả bướm FTTH, cáp quang cho mạng gia đình

Hình ảnh lớn :  Chì trắng trong cáp quang thả bướm FTTH, cáp quang cho mạng gia đình

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thanh Đảo
Hàng hiệu: SUNET/OEM
Chứng nhận: ISO9001/ISO14001
Số mô hình: SNT-FDC
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1km
Giá bán: USD 30-50 per roll
chi tiết đóng gói: 1 cuộn trong một thùng carton
Thời gian giao hàng: 5-8 NGÀY LÀM VIỆC
Điều khoản thanh toán: L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union
Khả năng cung cấp: 1000000 km mỗi tuần

Chì trắng trong cáp quang thả bướm FTTH, cáp quang cho mạng gia đình

Sự miêu tả
Loại sợi: G652D / G657A1 / G657A2 Sức mạnh thành viên: FRP / KFRP / Dây thép
Số lượng sợi: 1/2/4/6/8/12 Lõi Áo khoác: LSZH
Ứng dụng: FTTH Tên sản phẩm: Cáp thả FTTH
Màu sắc: Trắng Chiều dài: 1km / 2km / Tùy chỉnh
Điểm nổi bật:

Cáp quang thả bướm

,

Cáp quang thả KFRP

,

cáp quang LSZH cho mạng gia đình

Cáp quang thả FTTH có cánh bướm tự hỗ trợ

 

Mô tả cáp thả:

 

Cáp quang FTTH là Fiber to Home, được sử dụng để liên kết các thiết bị và thành phần trong mạng cáp quang.Các sợi nằm ở vị trí giữa hai dây FRP / thép song song.Sau đó, nó được hỗ trợ bởi dây thép đường kính 1,0mm.Cuối cùng, cáp này được hoàn thành với vỏ bọc LSZH màu đen hoặc trắng.

 

Thả cápĐặc trưng:

 

1. Đường kính nhỏ và trọng lượng nhẹ, chịu nước, mềm và có thể uốn cong, dễ dàng triển khai và bảo trì.

2. Đáp ứng yêu cầu chống sấm sét, chống chuột bọ hoặc chống thấm nước

3. Tốt để sử dụng cho sợi quang đến giải pháp dặm cuối cùng tại nhà.

 

Thả cápỨng dụng:

 

1. Ứng dụng trên không ngoài trời.

2. Được sử dụng trong các dự án FTTH.

3. Các tuyến đường quang tốc độ cao trong tòa nhà

 

Thả thông số cáp

 

 

 

Không.

Mặt hàng

Đơn vị

Sự chỉ rõ
G.657A1

 

1

 

Đường kính trường chế độ

1310nm ừm 9,0 ± 0,4
1550nm ừm 10,1 ± 0,5
2 Đường kính ốp μm 124,8 ± 0,7
3 Ốp không tuần hoàn % ≤0,7
4 Lỗi đồng tâm Core-Cladding μm ≤0,5
5 Đường kính lớp phủ μm 245 ± 5
6 Lớp phủ không tuần hoàn % ≤6.0
7 Cladding-Coating Concentricity Error μm ≤12.0
số 8 Bước sóng cắt cáp nm λcc≤1260

 

9

 

Suy hao (tối đa)

1310nm dB ≤0,35
1550nm dB ≤0,20

 

10

 

Mất mát khi uốn vĩ mô

Bán kính 1turn × 10mm @ 1550nm dB ≤0,75
Bán kính 1turn × 10mm @ 1625nm dB ≤1,5

 

Mặt hàng Thông số kỹ thuật
Số lượng sợi 1

 

Sợi phủ màu

Kích thước 250 ± 15μm
Màu sắc trong suốt.

 

Thành viên sức mạnh

Kích thước 0,5mm
Vật chất FRP

 

Áo khoác

Kích thước 3,0 ± 0,1mm × 2,0 ± 0,1mm
Vật chất LSZH
Màu sắc trắng

 

Mặt hàng Đoàn kết Thông số kỹ thuật
Căng thẳng (Dài hạn) N 100
Căng thẳng (Ngắn hạn) N 200
Crush (Dài hạn) N / 10 cm 1000
Crush (Ngắn hạn) N / 10 cm 2000
Tối thiểu.Bán kính uốn cong (Động) mm 20D
Tối thiểu.Bán kính uốn cong (Tĩnh) mm 10D
Nhiệt độ cài đặt -20 ~ + 60
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ + 70
Nhiệt độ bảo quản -40 ~ + 70

Chì trắng trong cáp quang thả bướm FTTH, cáp quang cho mạng gia đình 0

Chì trắng trong cáp quang thả bướm FTTH, cáp quang cho mạng gia đình 1

 

Chi tiết liên lạc
Qingdao Sunet Technologies Co., Ltd.

Người liên hệ: Helen Hou

Tel: +8615621025632

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)